Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
Đăng ký và phân tích dữ liệu Mini UPS 12V T / T Điều khoản thanh toán Tính năng nâng cao
| Operate temperature: | 0℃-45℃, -20℃-50℃, -40℃-60℃ |
|---|---|
| Color: | Black |
| Weight: | 0.4KG |
1A / 2A mini ups 12v Điện ra không ngắt nguồn cung cấp điện cho Camera CCTV Và WIFI Router
| danh mục sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Ứng dụng: | Router, Modem, Camera quan sát, mạng |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
Mini UPS pin dự phòng DC 12V / 5A đầu ra 4 cho ổn định và cung cấp điện
| Trọng lượng: | 2,6kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃-40℃ |
| Khả năng pin: | 48000mAh |
48000mah Capacity pin UPS nguồn cung cấp điện không bị gián đoạn Nhiệt độ hoạt động 0C-40C Lượng đầu ra 60W
| Đầu ra 2: | DC 5V/2.4A |
|---|---|
| Đầu ra POE 1: | POE 15V/1.5A |
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
2.6KG UPS nguồn cung cấp điện với đầu ra 4 DC 12V / 5A Và dung lượng pin 48000mah
| Đầu ra POE 1: | POE 15V/1.5A |
|---|---|
| Nhập: | 100-240Vac/50-60Hz |
| Điện áp đầu vào: | 220V 110V |
5200mAh Mini UPS cho WIFI Router 10%-90% RH ẩm và Capacity cao 1A Output Current
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
|---|---|
| Applications: | Backup Power Supply For Wifi Router |
| Dimensions: | 190*122*33mm |
Long-Lasting 36W Output Power Mini DC UPS Cho WiFi Router Pin sạc cho nhà
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |
|---|---|
| Kích thước: | 196*75*35mm |
| Công suất sản phẩm: | 20000mah hoặc tùy chỉnh |
Router Và Nitro Modem Smart Mini UPS 20000mah Để sạc pin tại nhà
| Điện áp đầu vào: | 12V |
|---|---|
| Nhận xét: | Nguồn điện đầu vào (nguồn điện) phải lớn hơn nguồn điện đầu ra (Khuyến nghị bộ sạc hiện tại 4A hoặc |
| Năng lượng đầu ra: | 36w |
Điện năng xuất 36W Smart Mini UPS 20000Mah Power Bank Para Router
| Kích thước: | 196*75*35mm |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 36w |
| Điện xuất: | 4A |
18w 36w Mini UPS POE Cho WiFi Router Và Modem 10400mAh 8800mAh Wifi Power Bank
| Kích thước: | 160*105*33mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
| Lắp đặt linh hoạt Mini UPS POE: | Mang lại sự linh hoạt cho các thiết bị tương thích PoE ở những vị trí khó tiếp cận ổ cắm điện, khiến |


