Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
DC Ups 26W 20000mah 14000mah Mini UPS Cho bộ định tuyến Wifi pin dự phòng nguồn điện
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại: | DC UPS 12V |
| Năng lượng đầu ra: | 26W |
12v 1a Router Ups 10400mah 8800mah Mini DC UPS cho Router và Modem 18W
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | Bộ lưu điện DC 12v 1a |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Pin dự phòng 8800mah Smart Mini UPS Cho Router 12v Cung cấp điện 18W
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Loại: | POE DC UPS |
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
Tái sạc 8000-48000mah Mini UPS nguồn cung cấp điện sao lưu cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Loại: | Bộ lưu điện mini DC |
| Năng lượng đầu ra: | 60W |
Màn hình LED 8800-10400mah Mini UPS Internet Điện không ngắt
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Loại: | up mạng nhỏ |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
DC Poe UPS 14000mah Mini UPS 12V Cho Wifi Router 20000mah Pin sạc lại
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Loại: | Tăng áp 12V cho Router Wifi |
| Năng lượng đầu ra: | 52W |
8000mah-20000mah Mini Ups Backup pin cho Wifi Router
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
HKIVI 8800mah-20000mah 5V 9V 12V Mini DC UPS nguồn cung cấp điện với cổng USB Poe
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Mini Ups DC 9V 12V 5V Smart Mini UPS Cho Wifi Router Máy quay webcam Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
1A / 2A Điện ra Mini UPS Cung cấp điện sao lưu cho hỗ trợ router máy tính xách tay
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| Trọng lượng: | 0,4kg |


