Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
Nguồn cung cấp điện không bị gián đoạn DC Smart Mini Ups với cổng Poe Mini Ups cho Wifi Router 8000-20000mah
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Loại: | mini ups cho router wifi |
| Năng lượng đầu ra: | 26-65W |
Lượng đầu ra 26W / 52W 12v Mini UPS cho bộ định tuyến có dung lượng lưu trữ cao 8000-20000mAh
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Công suất đầu ra (Tối đa): | 26W/52W |
| Thiết kế nhỏ gọn: | Nhỏ và di động, phù hợp với nhiều ứng dụng khác nhau và dễ cài đặt |
DC 5V 9V 12V Mini DC Poe UPS 26w 52w 10400mah 14000mah 20000mah Router Mini Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | mini ups cho router wifi |
| Năng lượng đầu ra: | 26W |
DC Poe Mini UPS 5v 9v 12v pin nhỏ sao lưu cho máy ảnh CCTV Wifi gia đình
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| dải điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Điện xuất: | 1A/2A |
DC UPS nguồn điện không ngắt 8800mah Mini UPS đầu ra 5VDC/9VDC/12VDC POE15V/24V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | DC Mini Ups 10400mah 8800mah Ups cho Bộ định tuyến Wifi và Modem 18W |
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
Bộ lưu điện mini di động cho bộ định tuyến Wifi Bộ lưu điện mini DC 5V 9V 12V Pin dự phòng
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Nguồn điện không bị gián đoạn Dc Mini Ups cho Wifi Router và ăng-ten 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
| Điện áp đầu vào: | 110v 220v |
Pin dự phòng 10400mah Mini Ups 12v cho bộ nguồn Wifi Router 36W
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Loại: | Pin dự phòng 10400mah Mini Ups 12v cho bộ nguồn Wifi Router 36W |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
18w / 36w Điện ra Mini Ups 5v 9v 12v Cho bộ định tuyến Wifi 1-8A Điện ra
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, Mạng |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
DC1018P 18w/36w Smart Small Ups Cho Wifi Router Bảo trì ngân hàng pin
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
| Loại sản phẩm: | Dc1018p Sao lưu thông minh cho bộ định tuyến Wifi Bảo trì pin dự phòng |


