Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "ups" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Hệ thống chuyển đổi điện cho phản ứng tần số chính 2s kích hoạt Yêu cầu PJM
| Sức mạnh định số | 250KW |
|---|---|
| Điện áp DC tối đa | 1000v |
| Dòng điện một chiều tối đa | 567A |
| Thdi (đánh giá sức mạnh) | <3% |
Hệ thống chuyển đổi năng lượng với THDi 3% và yếu tố công suất điều chỉnh -1-1 Ess
| Sức mạnh định số | 250KW |
|---|---|
| Điện áp DC tối đa | 1000v |
| Dòng điện một chiều tối đa | 567A |
| Thdi (đánh giá sức mạnh) | <3% |
ESS PCS-1725H Hệ thống chuyển đổi năng lượng Pin lưu trữ năng lượng dễ mở rộng
| Sức mạnh định số | 1725kw |
|---|---|
| Công suất tối đa | 1897kva |
| Điện áp DC tối đa | 1500V |
| Dòng điện một chiều tối đa | 1936a |
6000kg Lưu trữ năng lượng Cỡ pin L * W * H 3530 * 1750 * 2030mm Hiệu suất mạnh mẽ
| Compound Efficiency | >90% |
|---|---|
| Operating Temperature | -30℃~60℃ |
| Rated Current | 261A |
| Dải điện áp định mức | 380 ± 15% |
Cung cấp năng lượng thay đổi tĩnh trên mặt đất ba pha bốn dây kết nối với tần số 50Hz ± 5% và tải trọng tối đa 6000kg
| Power Factor | >0.96 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Nguồn cung cấp điện thay đổi tĩnh trên mặt đất với pin lưu trữ năng lượng thông minh EEMS |
| Weight | 6000kg |
| Product Category | Ground static variable power supply |
Kiến trúc đặt đất chính xác Cung cấp điện không ngắt với kích thước 3530 * 1750 * 2030mm
| Trọng lượng | 6000kg |
|---|---|
| Dimensions (L * W * H) | 3530*1750*2030mm |
| Lưu lượng điện | 261A |
| Power Factor | >0.96 |
Kích thước L * W * H 3530*1750*2030mm Điện áp định số 115/220VAC IP54 Điện lực thay đổi tĩnh mặt đất
| Dimensions (L * W * H) | 3530*1750*2030mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -30℃~60℃ |
| Rated Frequency Range | 50Hz±5% |
| Product Name | Ground Static Variable Power Supply With Intelligent EEMS Energy Storage Battery |
Capacity Ground Static Variable Power Supply For 6000kg And 50Hz±5% Rated Frequency Range
| Sức mạnh định số | 90KVA |
|---|---|
| Compound Efficiency | >90% |
| Rated Voltage | 115/220VAC |
| Weight | 6000kg |


