Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
8000mah-20000mah Lượng dự phòng UPS nhỏ cho Modem và Router
| Tên sản phẩm: | 5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups Backup Power Cỡ nhỏ 10400mah 18w |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| Đóng hàng và gửi hàng: | Product Packaging: Mini UPS for Wifi Router device, Power Adapter, USB Cable, User Manual. |
OEM ODM 10400mah 14000mah UPS Nguồn dự phòng Dung lượng pin UPS nhỏ cho bộ định tuyến WiFi 0,4kg
| Tên sản phẩm: | OEM ODM 10400mah 14000mah UPS Nguồn dự phòng Dung lượng pin UPS nhỏ cho bộ định tuyến WiFi 0,4kg |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah 8800mah 14000mah |
12V DC UPS cho bộ định tuyến với Poe 8800mah 10400mah 12000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
5VDC / 9VDC / 12VDC Ups Lực dự phòng USB Poe Mini Dc Router Ups 10400mah 18w
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
| Điện xuất: | 1A/2A |
Mini Ups 12v 2a 18w 10400mah 20800mah Wifi Router Bms 5v 9v 12v Dc Output
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Công suất: | 10400mah 20800mah |
| Điện xuất: | 1A/2A |
MINI DC UPS 12V 8800mah 10400mah 5V 9V 12V Mini Ups Lưu trữ điện cho Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
| Điện xuất: | 1A/2A |
Mini UPS 12V Lượng đầu ra 24W Cho Wifi Router Mini Ups 12v 5v 9v
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |
Cung cấp điện không ngắt (UPS) 2400 Wh Cung cấp năng lượng điện cho công nghiệp
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Thiết kế mô -đun nhỏ gọn và mô -đun: | Hệ thống UPS hiện đại được thiết kế để sử dụng không gian hiệu quả |
| Ứng dụng: | Dụng cụ gia đình |
2400 Wh năng lượng điện UPS nguồn cung cấp năng lượng với đầu ra sóng sinus tinh khiết
| Công suất đầu ra (tối đa): | 1000VA 1500VA 2000VA 3000VA |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
| Loại pin: | Ắc quy |
Thời lượng pin sạc thông minh trong nguồn điện UPS 1000VA 1500VA 2000VA 3000VA
| Bảo vệ: | tia chớp |
|---|---|
| Hiệu quả năng lượng: | Đơn vị UPS nâng cao tính năng hoạt động chế độ sinh thái |
| Điều chỉnh điện áp: | Được trang bị quy định điện áp tự động (AVR) |


