Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
Mini UPS Cho WiFi Router 10400mah 8800mah Điện không ngắt
| Công suất đầu ra Mini UPS POE: | Cung cấp khả năng cấp nguồn qua Ethernet (PoE), cung cấp cả nguồn và dữ liệu thông qua cáp Ethernet. |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Công suất và tuổi thọ pin Mini UPS POE: | Thông thường có công suất đầu ra cao hơn để hỗ trợ các thiết bị qua Ethernet, điều này có thể ảnh hư |
Mini UPS 12V Số mô hình UPS1026 và UPS1052 Sử dụng liên tục Tiền Gram Thanh toán Sự hài lòng của khách hàng
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
|---|---|
| Brand: | HKIVI |
| Output Current: | 1A/2A |
Mini UPS 12V với 85-265Vac/50-60Hz điện áp đầu vào và 1A / 2A dòng điện đầu ra
| Price Negotiable: | Yes |
|---|---|
| Brand: | HKIVI |
| Advanced Features: | Scalability, Parallel operation, Network management function, ECO mode, High-efficiency design, Visual interface, Data logging and analysis |
Pin dự phòng 8800mah 10400mah Mini Ups Điện dự phòng cho Modem và Router 5VDC/9VDC/12VDC
| Tên sản phẩm: | Pin dự phòng Mini Ups Nguồn dự phòng cho Modem và Bộ định tuyến Đầu ra 5VDC/9VDC/12VDC |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
Bộ nguồn dự phòng UPS OEM ODM 18W cho Modem và Bộ định tuyến10400mah 8800mah
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn dự phòng UPS OEM ODM 18W cho Modem và Bộ định tuyến10400mah 8800mah |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah 8800mah 14000mah |
Bộ lưu điện UPS 12v cho Modem và Router 8000mah 8800mah 14000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện UPS 12v cho Modem và Router 8000mah 8800mah 14000mah |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
Pin dự phòng 8000mah-20000mah cho Modem Wifi và Bộ định tuyến Công suất đầu ra 18w
| Tên sản phẩm: | Pin dự phòng 8000mah-20000mah cho Modem Wifi và Bộ định tuyến Công suất đầu ra 18w |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| Thương hiệu: | HKIVI |
18W Power Output Mini DCUps 8800mah Poe cho modem và chọn 15v 24v
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 110v 220v |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |
Diverter 18W / 36W Mini pin dự phòng 10000mah Output 5VDC / 9VDC / 12VDC
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Số lượng/Dung lượng pin: | 2200mAh*4(pin lithium 2200)HOẶC 2000mAh*4(LiFePO4)(1800mah--2600mah đã chọn) |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
5V 9V 12V nguồn điện không bị gián đoạn 8000-20000mAh Multiplexed Output
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,4kg |
| Các thông số kỹ thuật: | Dung lượng pin, Kích thước, Tính năng nâng cao, Ứng dụng, Công suất đầu ra, Trọng lượng, Nơi xuất xứ |


