Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
12V DC UPS cho bộ định tuyến với Poe 8800mah 10400mah 12000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
Pin dự phòng 8800mah 10400mah Mini Ups Điện dự phòng cho Modem và Router 5VDC/9VDC/12VDC
| Tên sản phẩm: | Pin dự phòng Mini Ups Nguồn dự phòng cho Modem và Bộ định tuyến Đầu ra 5VDC/9VDC/12VDC |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
8000mah-20000mah Lượng dự phòng UPS nhỏ cho Modem và Router
| Tên sản phẩm: | 5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups Backup Power Cỡ nhỏ 10400mah 18w |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| Đóng hàng và gửi hàng: | Product Packaging: Mini UPS for Wifi Router device, Power Adapter, USB Cable, User Manual. |
5VDC / 9VDC / 12VDC Ups Lực dự phòng USB Poe Mini Dc Router Ups 10400mah 18w
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
| Điện xuất: | 1A/2A |
8000mah-20000mah Mini DC UPS 12v cho Wi-Fi Router với cổng Poe
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Ứng dụng: | Router, Modem, Camera quan sát, mạng |
| Sản phẩm: | Bộ lưu điện DC có cổng Poe Modem 12v tăng điện áp đầu vào 85-265Vac/50-60Hz |
UPS1026CP Mini Wifi Router UPS 12V 8000-20000mAh Capacity POE UPS
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Đèn báo LED: | Cung cấp tín hiệu trực quan về trạng thái pin và điều kiện nguồn điện |
| ứng dụng: | Bộ định tuyến, modem, camera quan sát, mạng |
2200mAh * 4 pin lithium Wifi Router Up 9v Cho POE Với 10400mAh Capacity
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃-40℃ |
| Lĩnh vực ứng dụng: | Viễn thông, Tự động hóa công nghiệp, An ninh và Giám sát, Giao thông vận tải, Công nghệ thông tin, T |
8000MAH-10400MAH Capacity Battery Portable Mini DC UPS For Router Supported POE
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| Từ khóa: | Mini UPS POE, Mini UPS cho Router Wifi 9V, Mini UPS cho Modem và Router |
Nguồn cung cấp điện liên tục Bộ định tuyến mini thông minh nâng cấp với đầu vào 220v 110v
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
Poe 10400mah Mini Dc Ups cho Router Cung cấp điện ổn định Pin dự phòng 220v 110v
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah/10400mah |
| Công suất đầu ra (Tối đa): | 18W/36W |


