Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
18w 36w Mini UPS POE Cho WiFi Router Và Modem 10400mAh 8800mAh Wifi Power Bank
| Kích thước: | 160*105*33mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
| Lắp đặt linh hoạt Mini UPS POE: | Mang lại sự linh hoạt cho các thiết bị tương thích PoE ở những vị trí khó tiếp cận ổ cắm điện, khiến |
Mini UPS Cho WiFi Router 10400mah 8800mah Điện không ngắt
| Công suất đầu ra Mini UPS POE: | Cung cấp khả năng cấp nguồn qua Ethernet (PoE), cung cấp cả nguồn và dữ liệu thông qua cáp Ethernet. |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Công suất và tuổi thọ pin Mini UPS POE: | Thông thường có công suất đầu ra cao hơn để hỗ trợ các thiết bị qua Ethernet, điều này có thể ảnh hư |
Mini UPS 12V Số mô hình UPS1026 và UPS1052 Sử dụng liên tục Tiền Gram Thanh toán Sự hài lòng của khách hàng
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
|---|---|
| Brand: | HKIVI |
| Output Current: | 1A/2A |
Mini UPS 12V với 85-265Vac/50-60Hz điện áp đầu vào và 1A / 2A dòng điện đầu ra
| Price Negotiable: | Yes |
|---|---|
| Brand: | HKIVI |
| Advanced Features: | Scalability, Parallel operation, Network management function, ECO mode, High-efficiency design, Visual interface, Data logging and analysis |
5200mAh Mini UPS cho WIFI Router 10%-90% RH ẩm và Capacity cao 1A Output Current
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
|---|---|
| Applications: | Backup Power Supply For Wifi Router |
| Dimensions: | 190*122*33mm |
Mini UPS pin dự phòng DC 12V / 5A đầu ra 4 cho ổn định và cung cấp điện
| Trọng lượng: | 2,6kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃-40℃ |
| Khả năng pin: | 48000mAh |
MINI DC UPS 12V 8800mah 10400mah 5V 9V 12V Mini Ups Lưu trữ điện cho Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
| Điện xuất: | 1A/2A |
Mini DC Ups 8800mah cho DVR và Camera 26w 52w nguồn điện đầu ra
| Tên sản phẩm: | HKIVI UPS cho router wifi DC mini up dung lượng pin lớn |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
DC POE Port 10400mah Mini Portable Ups 12v Điện
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cổng DC POE 10400mah Mini Dc Ups cho bộ định tuyến Wifi Bộ nguồn 12 v |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |
18W Power Output Mini DCUps 8800mah Poe cho modem và chọn 15v 24v
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 110v 220v |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |


