Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Nguồn cung cấp điện không bị gián đoạn DC Ups Poe cho Wifi Router DC1018P 10400mah
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
| Lợi ích chính: | Giải pháp nguồn dự phòng giá cả phải chăng, Bảo vệ các thiết bị điện tử nhạy cảm, Duy trì tính liên |
18W 36W Mini Poe Up Portable Mini DC Ups Cho bộ định tuyến Wifi Điện ra 1A / 2A
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | Trực tuyến |
| Bảo hành: | 1 năm |
Điện năng đầu ra 18W 36W Mini Poe DC Ups cho bảo vệ và sao lưu điện tử gia đình
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
Compact Mini DC UPS On Line Mini DC UPS 5V 9V 12V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
POE15V/24V Mini DC Poe Up Cho Wifi Router 5v 9v 12v Pin 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Đầu vào nguồn: | 220V 110V |
| Đầu ra nguồn PoE: | 15v 24v |
Bộ chuyển đổi hỗ trợ Mini Dc Ups 12v cho bộ định tuyến WiFi Pin dự phòng 8800mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Bộ chuyển đổi hỗ trợ Mini Dc Ups 12v cho bộ định tuyến WiFi Pin dự phòng 8800mah |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |
Công suất đầu ra 36W Mini Dc Ups Nguồn cung cấp cho Bộ định tuyến Wifi 8800mah 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Công suất đầu ra 36W Mini Dc Ups Nguồn cung cấp cho Bộ định tuyến Wifi 8800mah 10400mah |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |
18w / 36w Điện lượng đầu ra 8800mah Ups nhỏ cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
Mạch nạp tiền và cấp nguồn 9v Up cho bộ định tuyến và modem Lto Battery Bank
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
| Trọng lượng: | 0,35kg |
Cung cấp điện không bị gián đoạn 9v Ups cho Wifi Router 10400mah Với cổng Poe
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah/10400mah |
| Công suất đầu ra (Tối đa): | 18W/36W |


