Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Modem UPS Cung cấp điện Mini UPS 12V 2A 5V 9V 12V 24V cổng POE 18w 36w 12000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V 2A |
|---|---|
| Hỗ trợ: | Modem, ip Camera quan sát, Router, Bộ chuyển hướng, POE |
| Đặc điểm: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
POE Mini UPS 12V 2A Cung cấp điện không bị gián đoạn Mini Ups 18w 36w 12000mah Max
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| Từ khóa: | ups mini, ups 5v, ups nhỏ cho gia đình, ups dc 10400, ups mini 5v 9v 12v |
8800mah 10400mah 12000mah Mini UPS nguồn điện 18W 36W Mini UPS Poe Cho Wifi Router UPS
| Tên sản phẩm: | 8800mah 10400mah 12000mah Bộ nguồn UPS mini 18W 36W Mini UPS Poe |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
Pin dự phòng 8800mah Smart Mini UPS Cho Router 12v Cung cấp điện 18W
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Loại: | POE DC UPS |
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
DC Poe UPS 14000mah Mini UPS 12V Cho Wifi Router 20000mah Pin sạc lại
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Loại: | Tăng áp 12V cho Router Wifi |
| Năng lượng đầu ra: | 52W |
Poe Mini Ups 10400mah 8800mah 18w Bộ cấp nguồn UPS Bộ lưu điện nhỏ cho trang chủ gia đình
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
UPS1036 Mini DC UPS 10400mah 12000mah 12v Bộ cấp nguồn cho bộ định tuyến
| Tên sản phẩm: | UPS1036 Mini DC UPS 10400mah 12000mah 12v Bộ cấp nguồn cho bộ định tuyến |
|---|---|
| Kích thước: | 190*122*33mm |
| Hỗ trợ: | Modem, ip Camera quan sát, Router, Bộ chuyển hướng, POE |
26W 52W Output Mini Wifi Router UPS Internet Cho nguồn điện 5V / 9V / 12V DC
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Các thông số kỹ thuật: | Bộ lưu điện mini 12V |
| Ứng dụng: | Nguồn điện dự phòng cho bộ định tuyến wifi |
HKIVI Kích thước nhỏ 0.4KG UPS Internet Mini Ups Để bảo vệ mạch ngắn camera CCTV
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Bảo vệ: | ngắn mạch |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
Nguồn cung cấp điện không bị gián đoạn DC Smart Mini Ups với cổng Poe Mini Ups cho Wifi Router 8000-20000mah
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Loại: | mini ups cho router wifi |
| Năng lượng đầu ra: | 26-65W |


