Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Máy pin nhỏ với nhiều ổ cắm và cổng USB 8000mAh 20800mah Mini UPS
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Số mô hình: | UPSDCP60W |
| Thiết bị hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
Ống điện mini UPS di động 12V 8800mAh Điện năng 18w 36w
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Ứng dụng: | Camera CCTV, router, modem, đèn LED, vv |
| Điện áp đầu vào: | Điện áp xoay chiều 100-240V 50/60Hz |
Mini Dc Ups Cho Wifi Router 20000mah Smart Mini UPS Cho Nhà Với Pin
| Dung lượng pin 2: | 2600mah*2 |
|---|---|
| Tính năng bổ sung: | Nguồn điện liên tục, Pin dự phòng, dc 5v 9v 12v up, Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung l |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
DC Poe UPS 12V 2A Mini UPS Với mạng 14000mah 20000mah WIFI Router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
2600mAh * 4 Capacity pin Modem UPS Internet 12V Với năng lượng đầu ra 52W
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Dung lượng pin 2: | 2600mAh*4 |
| Tính năng bổ sung: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
Nguồn điện không bị gián đoạn Dc Mini Ups cho Wifi Router và ăng-ten 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
| Điện áp đầu vào: | 110v 220v |
Bộ lưu điện dự phòng HKIVI 18w Bộ cấp nguồn cho bộ định tuyến Wifi 9V 12V 5V USB
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện dự phòng HKIVI 18w Bộ cấp nguồn cho bộ định tuyến Wifi 9V 12V 5V USB |
|---|---|
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Giám sát và quản lý từ xa, Dịch vụ thay pin, Cập nhật và nâng cấp phần mềm, Cập nhật và nâng cấp chư |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
8000MAH-10400MAH Bộ nguồn UPS liên tục Bộ nguồn UPS Mini DC1018P
| Tên sản phẩm: | 8000MAH-10400MAH Bộ nguồn UPS liên tục Bộ nguồn UPS Mini DC1018P |
|---|---|
| Đặc điểm: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
UPS nhỏ cho gia đình 8800mah Mini UPS 12V10400mah Backup pin cho router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Loại: | Bộ lưu điện mini DC |
| Năng lượng đầu ra: | 26W |
DC Ups 26W 20000mah 14000mah Mini UPS Cho bộ định tuyến Wifi pin dự phòng nguồn điện
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại: | DC UPS 12V |
| Năng lượng đầu ra: | 26W |


