Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
12V 10400mah Mini UPS nguồn điện 18W 36W Mini UPS Poe Cho Wifi Router UPS
| Tên sản phẩm: | Poe Mini Ups 10400mah 8800mah 18w Bộ cấp nguồn UPS Bộ lưu điện nhỏ cho trang chủ gia đình |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
60W Mini UPS 5V 9V 12V Pin dự phòng nhỏ gọn cho văn phòng tại nhà
| Tên sản phẩm: | 60W Mini UPS 5V 9V 12V Pin dự phòng nhỏ gọn cho văn phòng tại nhà |
|---|---|
| Ứng dụng: | Văn phòng tại nhà, Doanh nghiệp nhỏ, Quán cà phê Internet, Thư viện công cộng, Sự kiện ngoài trời, Đ |
| danh mục sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
8000mah-20000mah Capacity Battery Range UPS Backup Power For Router 1A/2A Điện ra
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Khả năng pin: | 12000mah 20000mah |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
DC 12V UPS Cấp nguồn dự phòng Cỡ nhỏ 18w 10400mah Mini Ups Cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP: | Tên thương hiệu là HKIVI, bao bì sản phẩm bao gồm Mini UPS cho thiết bị Wifi Router, bộ đổi nguồn, c |
HKIVI 10400 Mah Mini Portable Ups Mini DC UPS Cho Modem Camera CCTV IP
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | Trực tuyến |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
18w Mini Poe Ups Backup Power Mini Ups Cho Router Cctv Camera 8800mah 10400mah
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | Bộ tăng tốc mini 18w |
| Hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật 24/7, cài đặt và thiết lập tại chỗ, giám sát và chẩn đoán từ xa, bảo trì thường xuyê |
Bộ nguồn di động mini 48000mah có thể sạc lại cho bộ định tuyến và ăng-ten Wifi
| Điện xuất: | 1 ~ 8A |
|---|---|
| Đầu ra 3: | DC 9V (12V) /2A |
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn di động mini 48000mah có thể sạc lại cho bộ định tuyến và ăng-ten Wifi |
Mini Ups 24W Điện năng UPS Internet Với pin lithium sạc lại DC 12V Cho Router
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 5200mAh |
12V DC UPS nguồn điện 18W 10400mah 36w 12000mah Mini Ups 5V USB 12V Outout Poe UPS
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
2.6KG UPS nguồn cung cấp điện với đầu ra 4 DC 12V / 5A Và dung lượng pin 48000mah
| Đầu ra POE 1: | POE 15V/1.5A |
|---|---|
| Nhập: | 100-240Vac/50-60Hz |
| Điện áp đầu vào: | 220V 110V |


