Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Bộ lưu điện mini di động cho bộ định tuyến Wifi Bộ lưu điện mini DC 5V 9V 12V Pin dự phòng
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Nguồn điện không bị gián đoạn Dc Mini Ups cho Wifi Router và ăng-ten 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
| Điện áp đầu vào: | 110v 220v |
POE15V/24V Mini DC Poe Up Cho Wifi Router 5v 9v 12v Pin 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Đầu vào nguồn: | 220V 110V |
| Đầu ra nguồn PoE: | 15v 24v |
18w / 36w Điện ra Mini Ups 5v 9v 12v Cho bộ định tuyến Wifi 1-8A Điện ra
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, Mạng |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Mini Portable Ups DC Smart Mini Ups 60w 20800mah Cho máy tính xách tay Camera Router
| Tên sản phẩm: | 5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups Backup Power Cỡ nhỏ 10400mah 18w |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| Đóng hàng và gửi hàng: | Product Packaging: Mini UPS for Wifi Router device, Power Adapter, USB Cable, User Manual. |
DC Mini Ups 5200mAh Lithium pin Mini Ups 12v 2a Wifi Router Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Tính năng bổ sung: | Sử dụng khi sạc, dễ mang theo, dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, đầu ra ghép kênh, khả năng tươn |
| Điện xuất: | 1A/2A/3A |
26W 52W Power Output Smart Mini UPS 8000mah-20000mah 5v 9v 12v 24v Poe UPS
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Hỗ trợ: | Modem, Camera CCTV, Bộ định tuyến, Bộ chuyển hướng, PoE |
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
10400mah UPS Router Wifi Backup 2A Cung cấp pin DC 12V Poe Smart Mini UPS Cho Wifi Router Modem Camera CCTV Nhà
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,4kg |
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
Mini UPS Output 12v 2a DC Mini UPS Cho bộ định tuyến Wifi 5200mah Điện
| Sản phẩm đã đến: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera CCTV, Bộ định tuyến |
Mini Ups 12v 2a 18w 10400mah 20800mah Wifi Router Bms 5v 9v 12v Dc Output
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Công suất: | 10400mah 20800mah |
| Điện xuất: | 1A/2A |


