Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
12V 5V 9V DC MINI UPS 12V 20000mah Cho WIFI Router Modem Mini UPS
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
MINI UPS 12V Cung cấp điện UPS 8000MAH 10400MAH 20000MAH Cung cấp điện không bị gián đoạn
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,4kg |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
8000mah-20000mah Capacity pin Mini UPS 12V Free Standard Shipping trong Hoa Kỳ Mini UPS Backup pin
| Features: | Mini UPS for wifi router, UPS for router and modem, Mini UPS battery backup |
|---|---|
| Model Numbers: | UPS1026 and UPS1052 |
| Product Packaging: | Mini UPS 12V device, Power Adapter, USB Cable, User Manual |
DC Mini UPS 12V Nguồn điện dự phòng Dc 5v 9v 12v Ups 20000mah UPS công suất lớn hơn
| Tên sản phẩm: | DC Mini UPS 12V Nguồn điện dự phòng Dc 5v 9v 12v Ups 20000mah UPS công suất lớn hơn |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
Mini UPS 12V nguồn điện không bị gián đoạn DC đầu ra 5v 9v 12v Mini Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | Tên thương hiệu của sản phẩm UPS Internet là HKIVI. Số model của sản phẩm UPS Internet là UPS12V 2A. |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
Mini UPS 12V UPS1036 Và UPS1052 36w 52w 65w 10400mah 20000mah Điện lực 5v 9v 12v 24v
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Thương hiệu: | HKIVI |
| Điện xuất: | 1A/2A |
UPS 12V Bộ định tuyến Wifi mạnh mẽ UPS Với dung lượng pin 5600mah Dc 5v 9v 12v Mini Ups
| Tên sản phẩm: | UPS 12V Bộ định tuyến Wifi mạnh mẽ UPS Với dung lượng pin 5600mah Dc 5v 9v 12v Mini Ups |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | DC Mini UPS 12V Nguồn điện dự phòng Dc 5v 9v 12v Ups cho bộ định tuyến Wifi 5600mah 10400mah 20000ma |
| Màu sắc: | Màu đen |
WIFI Router Modem Mini UPS Dc 5v 9v 12v Điện không ngắt 20000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Mini UPS 36w 52w 65w Lượng đầu ra 8000mah 10400mah 20000mah Lượng điện UPS
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
DC 5V 9V 12V UPS Với 8000mah-20000mah Capacity pin Mini Ups 12v
| Tên sản phẩm: | DC 5V 9V 12V UPS Với 8000mah-20000mah Capacity pin Mini Ups 12v |
|---|---|
| Đặc điểm: | UPS mini cho router wifi, UPS cho router và modem, pin dự phòng Mini UPS |
| danh mục sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |


