Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
18W 12V 9V 5V MINI UPS cho nhà Wifi Router Modem Cctv 10400mah 18w Ups nguồn điện
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Đội ngũ hỗ trợ kỹ thuật sẵn sàng cài đặt, khắc phục sự cố và bảo trì. Cung cấp thay thế pin và cập n |
| Bảo hành: | 1 năm |
18w Mini DC UPS Cho Wifi Router Output POE15V/24V 18w 10400mah Cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Ứng dụng: | bộ định tuyến wifi, modem, camera quan sát, camera |
| Màu sắc: | Màu đen |
Ups nguồn điện 10400MAH MINI UPS màu đen 10400mah Cho Wifi Fouter
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn UPS 10400MAH MINI UPS |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | Số lượng đặt hàng tối thiểu là 20 bộ, thời gian giao hàng là 7-14 ngày làm việc, điều khoản thanh to |
| Bảo hành: | 1 năm |
8000mah-20000mah Mini UPS Cho Wifi Router Mini UPS 12V tương thích Nguồn điện ổn định
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
12 Volt Mini Ups Cho Wifi Router 8000-10400mah Điện áp đầu ra 5V 9V 12V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 8000-10400mah |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
Mini UPS DC 12v Wifi Router 14000mah áp dụng cho Modem Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Kích thước: | 190*122*33mm |
| Khả năng pin: | 14000mAh |
Mini DC UPS 8800mah 14000mah Smart Mini UPS cho Router và Modem Đèn
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Động cơ DC Mini UPS Cho Wifi Router Smart Mini UPS Backup pin Multi Output trực tuyến
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Bảo vệ mạch ngắn Smart Mini UPS cho Wifi Router 9v 12v Smart Mini DC Ups
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
Mini Ups DC 9V 12V 5V Smart Mini UPS Cho Wifi Router Máy quay webcam Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |


