Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
8000mah 20000mah Capacity pin Mini UPS 12V Poe hỗ trợ 5v 9v 12v Mini Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V 2A |
|---|---|
| Hỗ trợ: | Modem, Camera CCTV, Bộ định tuyến, Bộ chuyển hướng, PoE |
| Công suất: | 10400mah 20000mah |
MINI UPS 12V 2A 8000MAH 10400MAH 20000MAH Capacity pin DC 12V UPS cho router modem
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V 2A |
|---|---|
| Kích thước: | 190*122*33mm |
| Bảo vệ: | ngắn mạch |
Mini UPS 12V 2a Đen 36s 52w 20000mah Capacity lớn Mini Wifi Router Ups DC 5v 9v 12v 24v
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Modem, Camera CCTV, Bộ định tuyến, Bộ chuyển hướng, PoE |
| Tính năng bổ sung: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
36w 52w DC MINI UPS 12V Điện không ngắt 5V 9V 12V AC-DC UPS Cho Router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V 2A |
|---|---|
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Bảo hành một năm |
| Tính năng bổ sung: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
Tùy chỉnh Mini UPS 3A Output hiện tại 20000mah Capacity Ups nguồn điện
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
|---|---|
| Hỗ trợ: | Modem, Camera CCTV, Bộ định tuyến |
| Dung lượng pin 2: | 2600mah*2 |
20000mah Capacity Smart Mini UPS For CCTV Camera Ups Power Bank Tùy chỉnh
| Khả năng pin: | 5200mah-20000mah |
|---|---|
| Kích thước: | 196*75*35mm |
| danh mục sản phẩm: | Smart MIni UPS |
Pin sạc cho Wifi Router Smart Mini UPS 5200mAh Pin lithium
| Tên sản phẩm: | 20000mAh Smart Mini UPS Cho Wifi Router DC Ups Pin dự phòng 12v |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Chức năng quản lý mạng, thiết kế hiệu quả cao, giao diện trực quan, ghi và phân tích dữ liệu |
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
Mini Ups cho Router và Nitro Modem 10400mah 8800mah Mini Ups Poe Port
| Tên sản phẩm: | POE UPS nhỏ |
|---|---|
| Loại: | 18w 36w Mini Ups Poe cho Bộ định tuyến và Modem Wifi 10400mah 8800mah |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Pin cho Wifi Mini UPS 10400mah 8800mah Router Ups Para Router Y Modem
| Lắp đặt linh hoạt Mini UPS POE: | Mang lại sự linh hoạt cho các thiết bị tương thích PoE ở những vị trí khó tiếp cận ổ cắm điện, khiến |
|---|---|
| Kích thước: | 160*105*33mm |
| Công suất nguồn và tuổi thọ pin Mini UPS: | Dung lượng pin và thời gian chạy khác nhau tùy theo yêu cầu về nguồn điện của thiết bị và kích thước |
Power Bank Wifi Mini Ups Cho 12v Wifi Router Smart Ups 20000mah
| Lắp đặt linh hoạt Mini UPS POE: | Mang lại sự linh hoạt cho các thiết bị tương thích PoE ở những vị trí khó tiếp cận ổ cắm điện, khiến |
|---|---|
| Ứng dụng linh hoạt Mini UPS: | Nói chung yêu cầu mỗi thiết bị phải có một kết nối nguồn chuyên dụng, giúp thiết bị này phù hợp hơn |
| Điện áp đầu vào: | 220v |


