Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Mini UPS 12V Lượng đầu ra 24W Cho Wifi Router Mini Ups 12v 5v 9v
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |
OEM ODM 10400mah 14000mah UPS Nguồn dự phòng Dung lượng pin UPS nhỏ cho bộ định tuyến WiFi 0,4kg
| Tên sản phẩm: | OEM ODM 10400mah 14000mah UPS Nguồn dự phòng Dung lượng pin UPS nhỏ cho bộ định tuyến WiFi 0,4kg |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah 8800mah 14000mah |
Mini Ups 12v 2a 18w 10400mah 20800mah Wifi Router Bms 5v 9v 12v Dc Output
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Công suất: | 10400mah 20800mah |
| Điện xuất: | 1A/2A |
1A / 2A Điện ra 19v Mini Ups Cho Wifi Router 18650 Loại pin Li-Ion
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Input 85-265Vac/50-60Hz Mini Ups Cho Wifi Router 10000mah 20000mah
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, Mạng |
HKIVI Mini Ups Router Portable Ups For Wifi Router Điện xuất 1-8A
| Trọng lượng: | 0,35kg |
|---|---|
| Chống sét lan truyền: | Kiểm tra Mini UPS cung cấp bảo vệ dư thừa đầy đủ cho bộ định tuyến WiFi được kết nối. |
| Điện xuất: | 1-8A |
HKIVI Mini UPS 220V cho Router và Modem Với Poe pin dự phòng nguồn cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
Mini UPS 12V 2A 52W 36W đầu ra 5V 9V 12V 24V DC MINI UPS 10400MAH 20000MAH
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V 2A |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,4kg |
| danh mục sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
10400mAh/8800mAh Mini UPS POE Cho bộ định tuyến và modem Cung cấp điện không bị gián đoạn (UPS)
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
|---|---|
| Bảo vệ: | Quá dòng vv. |
| Công suất đầu ra Mini UPS: | Cung cấp nguồn điện dự phòng cho các thiết bị tiêu chuẩn thông qua cổng đầu ra DC (ví dụ: 5V, 9V hoặ |
8000mah-20000mah Mini UPS Cho Wifi Router Mini UPS 12V tương thích Nguồn điện ổn định
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |


