Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Nguồn cung cấp điện không bị gián đoạn UPS 5v 9v 12v 24v 1a 2a Smart Mini Ups Pin Lithium DC UPS 10400mah 20000mah
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo vệ: | ngắn mạch |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |
12000 Mah 20000mah pin sao lưu Smart Mini Ups 5V 9V 12V 15V 24V 36W 52W Mini UPS 12V Modem Router Cho Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Tính năng bổ sung: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
HKIVI DC Mini Ups Cho Router Wifi 20000mah 8800mah Poe Ups 10400mah Output 9v 12v 15v 24v Mini Ups Cho Router Và Modem
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo vệ: | ngắn mạch |
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
Cung cấp điện không bị gián đoạn Mini Ups cho Wifi Router DC 5V 9V 12V USB UPS
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A/3A |
| Năng lượng đầu ra: | 24W |
Động cơ mini UPS di động cho bộ định tuyến WIFI Capacity cao và kéo dài 12V 2A USB DC UPS
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
Động cơ cầm tay 12v 2a Mini UPS Cho bộ định tuyến Wifi Backup pin 1A 2A Điện không bị ngắt nguồn DC 5V 9V 12V
| Điện xuất: | 1A/2A/3A |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 24W |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
Hoạt động nhiệt độ Mini UPS cho WIFI Router 5200mah Hoặc tùy chỉnh
| Battery Capacity 2: | 2600mAh*4 |
|---|---|
| Product Name: | Mini UPS Output 12v 2a DC Mini UPS For Wifi Router 5200mah Power Supply |
| Advanced Features: | Scalability, Parallel Operation, Network Management Function, ECO Mode, High-efficiency Design, Visual Interface, Data Logging And Analysis |
5200mah Capacity DC 5V 9V 12V Mini UPS Output Current 1A/2A/3A Tùy chỉnh
| Output Current: | 1A/2A/3A |
|---|---|
| Color: | Black |
| Operate Temperature: | -10°C---40°C |
2600mAh*4 Capacity Mini UPS cho WIFI Router 24W Output Power
| Advanced Features: | Scalability, Parallel Operation, Network Management Function, ECO Mode, High-efficiency Design, Visual Interface, Data Logging And Analysis |
|---|---|
| Technical Parameters: | Mini UPS 12V |
| Output Current: | 1A/2A/3A |
1A/2A Điện ra Mini UPS 12V cho hỗ trợ kỹ thuật và vận chuyển nhanh
| Warranty: | 1 Year |
|---|---|
| Output Power: | 18w Mini Poe Ups |
| Product Name: | Mini Ups 12v 2a 18w 10400mah 20800mah Wifi Router Bms 5v 9v 12v Dc Output |


