Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
POE15V/24V đầu ra Mini UPS 12V Màu đen nguồn điện không bị gián đoạn 10400mah 20000mah
| Tên sản phẩm: | POE15V/24V đầu ra Mini UPS 12V Màu đen nguồn điện không bị gián đoạn 10400mah 20000mah |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
Ups nguồn điện 10400MAH MINI UPS màu đen 10400mah Cho Wifi Fouter
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn UPS 10400MAH MINI UPS |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | Số lượng đặt hàng tối thiểu là 20 bộ, thời gian giao hàng là 7-14 ngày làm việc, điều khoản thanh to |
| Bảo hành: | 1 năm |
DC UPS 12v 14000mah 20000mah Mini Ups Cho nguồn dự phòng Wifi Router
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Loại: | dc up |
| Năng lượng đầu ra: | 26W/52W |
Tái sạc 8000-48000mah Mini UPS nguồn cung cấp điện sao lưu cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Loại: | Bộ lưu điện mini DC |
| Năng lượng đầu ra: | 60W |
8000mah-20000mah Mini Ups Backup pin cho Wifi Router
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Mini UPS 5v 9v 12v đầu ra 1a 2a UPS pin Internet Capacity 2600mAh*4
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Dung lượng pin 2: | 2600mAh*4 |
0.4KG Lượng đầu ra 52W Động cơ mini UPS Internet cho nguồn điện di động
| Sản phẩm đã đến: | UPS Internet |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
Lượng đầu ra 26W / 52W 12v Mini UPS cho bộ định tuyến có dung lượng lưu trữ cao 8000-20000mAh
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Công suất đầu ra (Tối đa): | 26W/52W |
| Thiết kế nhỏ gọn: | Nhỏ và di động, phù hợp với nhiều ứng dụng khác nhau và dễ cài đặt |
Bộ lưu điện mini di động cho bộ định tuyến Wifi Bộ lưu điện mini DC 5V 9V 12V Pin dự phòng
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
18w / 36w Điện ra Mini Ups 5v 9v 12v Cho bộ định tuyến Wifi 1-8A Điện ra
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, Mạng |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |


