Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
DC UPS nguồn điện không ngắt 8800mah Mini UPS đầu ra 5VDC/9VDC/12VDC POE15V/24V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | DC Mini Ups 10400mah 8800mah Ups cho Bộ định tuyến Wifi và Modem 18W |
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
Pin dự phòng 10400mah Mini Ups 12v cho bộ nguồn Wifi Router 36W
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Loại: | Pin dự phòng 10400mah Mini Ups 12v cho bộ nguồn Wifi Router 36W |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Poe Mini Ups 10400mah 8800mah 18w Bộ cấp nguồn UPS Bộ lưu điện nhỏ cho trang chủ gia đình
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Mini UPS 5V 24V UPS Lưu trữ điện cho Wifi Router và Modem 12000mah 20000mah
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| Sức mạnh: | 60W |
Bộ lưu điện dự phòng màu đen 20000mah POE 15V/24V Mini UPS cho bộ định tuyến Wifi 9V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện dự phòng màu đen 20000mah POE 15V/24V Mini UPS cho bộ định tuyến Wifi 9V |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
| Điện xuất: | 1A/2A |
5v 9v 12v UPS Lưu trữ điện DC Mini Ups cho Wifi Router 8800-20000mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | Bộ tăng tốc mini 18w |
| Phạm vi dung lượng pin: | 8000mah-20000mah |
24W UPS 12V 2A 5200mah Mini Ups Cho Wifi Router Modem Camera DC 12V UPS
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 24W |
| Các tính năng bảo vệ: | Bảo vệ tích hợp chống quá tải, ngắn mạch và quá tải |
20000mAh Smart Mini UPS Cho Wifi Router DC Ups Pin dự phòng 12v
| Khả năng pin: | 20000mAh |
|---|---|
| Ứng dụng: | UPS Mini Thông Minh Cho Router Wifi 20000mah |
| Kích thước: | 196*75*35mm |
DC 5V 9V 12V Mini DC Poe UPS 26w 52w 10400mah 14000mah 20000mah Router Mini Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | mini ups cho router wifi |
| Năng lượng đầu ra: | 26W |
Bộ nguồn Mini UPS 24V UPS 1A/2A 18w 36w 10400mah 12000mah Nguồn điện dự phòng
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn Mini UPS 24V UPS 1A/2A 18w 36w 10400mah 12000mah Nguồn điện dự phòng |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Giám sát và quản lý từ xa, Dịch vụ thay pin, Cập nhật và nâng cấp phần mềm, Cập nhật và nâng cấp chư |


