Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
1000VA 1500VA 2000VA 3000VA UPS nguồn cung cấp điện với tích hợp trong áp lực
| Điều chỉnh điện áp: | Được trang bị quy định điện áp tự động (AVR) |
|---|---|
| Hiệu quả năng lượng: | Đơn vị UPS nâng cao tính năng hoạt động chế độ sinh thái |
| Loại pin: | Ắc quy |
Tiến bộ hiệu quả năng lượng UPS nguồn cung cấp điện với sóng sinus tinh khiết 3000va
| Thời gian chạy pin có thể mở rộng: | Nhiều hệ thống UPS hỗ trợ các bộ pin bên ngoài |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | 1000 1500 2000 3000VA W Trực tuyến UPS Cung cấp điện cho thiết bị y tế |
| Giám sát và quản lý từ xa: | Các cổng giao tiếp tích hợp cho phép giám sát thời gian thực |
DC 60w 17600-41600mah UPS Lưu trữ điện cho máy tính xách tay và Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Loại: | Bộ nguồn DC UPS |
| Năng lượng đầu ra: | 60W |
8000mah-20000mah Mini UPS Cho Wifi Router Mini UPS 12V tương thích Nguồn điện ổn định
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
DC Poe UPS 12V 2A Mini UPS Với mạng 14000mah 20000mah WIFI Router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
26W Điện ra 12V 2A Mini UPS Với nguồn cung cấp 20000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Năng lượng đầu ra: | 52W 26W 36W 18W |
8000mah-20000mah Mini DC UPS 12v cho Wi-Fi Router với cổng Poe
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Ứng dụng: | Router, Modem, Camera quan sát, mạng |
| Sản phẩm: | Bộ lưu điện DC có cổng Poe Modem 12v tăng điện áp đầu vào 85-265Vac/50-60Hz |
12 Volt Mini Ups Cho Wifi Router 8000-10400mah Điện áp đầu ra 5V 9V 12V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 8000-10400mah |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
Mini UPS DC 12v Wifi Router 14000mah áp dụng cho Modem Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Kích thước: | 190*122*33mm |
| Khả năng pin: | 14000mAh |
DC 1A/2A Networking 12 Volt Router Ups 18650 Li-ion loại pin
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |


