Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
10400mah 14000mah DC 12v Wifi Ups Cho bộ định tuyến Wifi Điện lượng đầu ra 26w 52w
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Router, Modem, Camera quan sát, mạng |
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
Mini Ups 26w 10400mah 12v DC Mini Ups cho bộ định tuyến Wi-Fi Cung cấp điện không bị gián đoạn
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
1A / 2A Điện ra 19v Mini Ups Cho Wifi Router 18650 Loại pin Li-Ion
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Nguồn cung cấp điện DC không bị gián đoạn 52W 19V Router Ups cho điện áp đầu vào CCTV
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Năng lượng đầu ra: | 52W |
1A Điện ra 19V Ups Đối với mạng Router 20000mah Capacity pin
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 52W |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
26W đầu ra 18650 Li-Ion Power Mini Ups 5v 2a Cho Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
HKIVI DC 1A / 2A Điện ra 5V DC UPS Cho CCTV Camera giám sát liên tục
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản phẩm: | HKIVI UPS cho router wifi DC mini up dung lượng pin lớn |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
Mini DC Ups Output 5v Router Ups với pin lithium 5VDC/9VDC/12VDC
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Ứng dụng: | Router, Modem, Camera quan sát, mạng |
Điện năng xuất 52W 5V UPS cho Router Camera CCTV 8000mah-20000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Công suất đầu ra (tối đa): | 52W 26W |
| Điện xuất: | 1A/2A |
DC UPS Công suất lớn Mini Ups 8800mah Với công suất đầu ra 52W 26W
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản phẩm: | HKIVI UPS cho router wifi DC mini up dung lượng pin lớn |
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |


