Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
1A-2A Mini UPS Backup pin Mini DC UPS cho Wifi Router Camera CCTV Modem
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| dải công suất đầu ra: | 26w-52w |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn, Đầu ra đa kênh, Khả năng tương thí |
Mini Ups Cung cấp điện 14000mah Mini DC UPS Output POE15V/24V Máy điện nhỏ cho nhà
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Phạm vi hiện tại đầu ra: | 1A-2A |
DC Poe Mini UPS 5v 9v 12v pin nhỏ sao lưu cho máy ảnh CCTV Wifi gia đình
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| dải điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Điện xuất: | 1A/2A |
26w 52w 10400mah 14000mah Mini DC UPS 12V 5V 9V Ups cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn, Đầu ra đa kênh, Khả năng tương thí |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Máy nâng điện mini portable 26w 52w 5V 9V 12V 24V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Màu sắc: | Màu đen |
18W Mini UPS người dùng có thể thay thế 9V DC Ups cho nguồn cung cấp điện không bị gián đoạn
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | DC Mini Ups 10400mah 8800mah Ups cho Bộ định tuyến Wifi và Modem 18W |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
2200mAh * 4 pin lithium Wifi Router Up 9v Cho POE Với 10400mAh Capacity
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -10℃-40℃ |
| Lĩnh vực ứng dụng: | Viễn thông, Tự động hóa công nghiệp, An ninh và Giám sát, Giao thông vận tải, Công nghệ thông tin, T |
DC Mini Ups 18W 9v Wifi Router Ups với nguồn điện đầu ra POE
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Điện xuất: | 1 ~ 8A |
| Khả năng pin: | 8800mah 10400mah |
110v 220v Điện áp đầu vào DC Mini Up với POE và 10400mah dung lượng pin
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah 10400mah |
| Các tính năng chính: | Thiết kế nhỏ gọn và nhẹ, Tự động chuyển đổi sang nguồn pin, Bảo vệ quá tải, ngắn mạch và đột biến, C |
DC Mini Ups 8800mah 9v Bộ định tuyến cho bộ định tuyến WiFi Đầu ra hiện tại 1A 2A
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Các tính năng chính: | Thiết kế nhỏ gọn và nhẹ, Tự động chuyển đổi sang nguồn pin, Bảo vệ quá tải, ngắn mạch và đột biến, C |
| Ứng dụng phổ biến: | Máy tính cá nhân, màn hình và thiết bị mạng gia đình/văn phòng nhỏ, Hệ thống an ninh, thiết bị đầu c |


