Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
Mini DC UPS 8800mah 14000mah Smart Mini UPS cho Router và Modem Đèn
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
8000mah-20000mah Mini UPS cho Modem và Router OEM ODM
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Tên công suất đầu ra của sản phẩm: | 26W Mini Poe Ups |
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
Động cơ DC Mini UPS Cho Wifi Router Smart Mini UPS Backup pin Multi Output trực tuyến
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Mini DC UPS cho Wifi Router Smart Mini UPS với nguồn điện cổng POE
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Bảo vệ mạch ngắn Smart Mini UPS cho Wifi Router 9v 12v Smart Mini DC Ups
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
Mini Poe Ups 5V 12V 19V Smart Mini UPS Cho Camera Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
Mini UPS Power Backup UPS nguồn cung cấp điện với pin lithium cho Wi-Fi Router
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Tứ Xuyên, Trung Quốc |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
10000mah DC Mini Ups Poe 9v 12v Mini UPS cho Modem và Router
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
MINI UPS Đưa ra đơn 12V 2A UPS nguồn cung cấp điện cho Camera WiFi Router
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Năng lượng đầu ra: | 52W |
DC Mini UPS Cho bộ định tuyến Wifi UPS nguồn cung cấp năng lượng 5V 9V 12V POE Backup pin
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Giai đoạn: | một pha |
| Bảo vệ: | ngắn mạch |


