Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
DC POE Port 10400mah Mini Portable Ups 12v Điện
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Cổng DC POE 10400mah Mini Dc Ups cho bộ định tuyến Wifi Bộ nguồn 12 v |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |
POE15V/24V Mini DC Poe Up Cho Wifi Router 5v 9v 12v Pin 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Đầu vào nguồn: | 220V 110V |
| Đầu ra nguồn PoE: | 15v 24v |
Bộ chuyển đổi hỗ trợ Mini Dc Ups 12v cho bộ định tuyến WiFi Pin dự phòng 8800mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Bộ chuyển đổi hỗ trợ Mini Dc Ups 12v cho bộ định tuyến WiFi Pin dự phòng 8800mah |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |
110v 220v Điện áp đầu vào Mini Dc Ups 8800mah Pin Lithium 5V 9V 12V
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | 110v 220v Điện áp đầu vào Mini Dc Ups 8800mah Pin Lithium 5V 9V 12V |
| Quản lý và giám sát: | Giám sát và cấu hình từ xa thông qua Ethernet, USB hoặc kết nối không dây |
Công suất đầu ra 36W Mini Dc Ups Nguồn cung cấp cho Bộ định tuyến Wifi 8800mah 10400mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Công suất đầu ra 36W Mini Dc Ups Nguồn cung cấp cho Bộ định tuyến Wifi 8800mah 10400mah |
| Số lượng pin/capacity: | 1800mah-2600mah*4 Được chọn |
Cổng PoE Mini được chọn trực tuyến cho bộ định tuyến và ăng-ten WiFi
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Độ tin cậy của sản phẩm: | Tiêu chuẩn chứng nhận, thời gian sử dụng và chính sách bảo trì |
| Thời gian chạy sao lưu: | Dung lượng pin đảm bảo đủ thời gian dự phòng |
220v 110v Input Smart Mini Ups Pin Backup 10000mah Với cổng Poe 24v 15v
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
| Ưu điểm trong việc kéo dài tuổi thọ pin: | Thích hợp cho các lĩnh vực ứng dụng như thiết bị mạng, máy chủ, điều khiển công nghiệp, tự động hóa |
18w / 36w Điện lượng đầu ra 8800mah Ups nhỏ cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
18w / 36w Điện ra Mini Ups 5v 9v 12v Cho bộ định tuyến Wifi 1-8A Điện ra
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, Mạng |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Nguồn cung cấp điện liên tục Bộ định tuyến mini thông minh nâng cấp với đầu vào 220v 110v
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |


