Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
8000MAH-10400MAH Bộ nguồn UPS liên tục Bộ nguồn UPS Mini DC1018P
| Tên sản phẩm: | 8000MAH-10400MAH Bộ nguồn UPS liên tục Bộ nguồn UPS Mini DC1018P |
|---|---|
| Đặc điểm: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
Hỗ trợ bộ định tuyến nguồn cung cấp điện UPS 0.4KG UPS pin dự phòng 10400mah cho bộ định tuyến
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Các thông số kỹ thuật: | Dung lượng pin, Kích thước, Tính năng nâng cao, Ứng dụng, Công suất đầu ra, Trọng lượng, Nơi xuất xứ |
| Khả năng pin: | 8000MAH-10400MAH |
5V 9V 12V Mini Ups Poe Port Ups Backup Power Cỡ nhỏ 10400mah 18w
| Tên sản phẩm: | Nguồn điện trở lại của UPS |
|---|---|
| Sức mạnh: | 18W |
| Thương hiệu: | HKIVI |
8000mAh 8800mAh 10400mAh 14000mAh UPS nhỏ Lực dự phòng cho Modem và Router
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
| Khả năng pin: | 8000mah 8800mah 10400mah 14000mah |
HKIVI UPS nguồn điện không bị gián đoạn 26W Mini Poe UPS
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| danh mục sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
Cung cấp điện di động Mini UPS Cho Wifi Router 18w Cho Modem Camera Cctv 10400mah 2000mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| danh mục sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
HKIVI Mini UPS 220V cho Router và Modem Với Poe pin dự phòng nguồn cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
1A/2A Điện ra Mini UPS Cho bộ định tuyến Wifi Capacity Battery Range 8000mah-20000mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| Thương hiệu: | HKIVI |
8000mah 20000mah Mini UPS Cho Nhà Mini Router UPS OEM ODM USB 5V 9V 12V
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
| Tên sản phẩm: | Cung cấp điện di động Mini UPS Cho Wifi Router 18w Cho Modem Camera Cctv 10400mah 2000mah |
Mini UPS cho bộ định tuyến Wifi và đầu ra modem 5VDC / 9VDC / 12VDC nguồn cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Phạm vi dung lượng pin: | 8000mah-20000mah |
| Trọng lượng: | 0,4kg |


