Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
18W Power Output Mini UPS Long Lasting Lithium Battery POE nguồn cung cấp điện UPS
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,4kg |
| Số mô hình: | UPSDCL1018P, UPS1018, UPS1036 |
Đen nguồn cung cấp điện UPS DC Mini Ups 18w 10400mah Poe Port Ups Backup 5v 9v 12v
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Số mô hình: | UPSDCL1018P |
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
Mini UPS 5V 9v 12v Thích hợp cho Modem Router Camera 18w 10400mah Với cổng Poe
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
| Các tính năng tiên tiến: | Bảo vệ quá dòng, Giám sát mạng, Nguồn điện ổn định, Hỗ trợ thiết bị kép, Pin Lithium |
Đen nguồn cung cấp điện UPS Capacity pin 8800mAh-10400mAh Mini Ups Backup
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Ứng dụng: | Sử dụng tại nhà, Văn phòng nhỏ, Cửa hàng bán lẻ, Cài đặt thương mại |
| Các tính năng tiên tiến: | Bảo vệ quá dòng, Giám sát mạng, Nguồn điện ổn định, Hỗ trợ thiết bị kép, Pin Lithium |
UPS nhỏ Cho Router Power Output UPS nguồn cung cấp điện 18w 10400mah 8800mah Mini UPS
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Bảo vệ quá dòng, Giám sát mạng, Nguồn điện ổn định, Hỗ trợ thiết bị kép, Pin Lithium |
| Số mô hình: | UPSDCL1018P, UPS1018, |
18W Mini UPS Điện năng lượng ổn định 5v 9v 12v Poe 10400mah
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,4kg |
| Điều khoản thanh toán có sẵn: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram và PayPal |
5v 9v 12v UPS Lưu trữ điện DC Mini Ups cho Wifi Router 8800-20000mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | Bộ tăng tốc mini 18w |
| Phạm vi dung lượng pin: | 8000mah-20000mah |
DC 12V UPS Cấp nguồn dự phòng Cỡ nhỏ 18w 10400mah Mini Ups Cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP: | Tên thương hiệu là HKIVI, bao bì sản phẩm bao gồm Mini UPS cho thiết bị Wifi Router, bộ đổi nguồn, c |
8000mah-20000mah UPS Lưu trữ điện 12v DC UPS cho 12V WIFI Router Modem 5v 9v12v
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Điều khoản thanh toán có sẵn: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram và PayPal |
18w Mini Poe Ups Backup Power Mini Ups Cho Router Cctv Camera 8800mah 10400mah
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | Bộ tăng tốc mini 18w |
| Hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ: | Hỗ trợ kỹ thuật 24/7, cài đặt và thiết lập tại chỗ, giám sát và chẩn đoán từ xa, bảo trì thường xuyê |


