Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ ups ] trận đấu 348 các sản phẩm.
HKIVI Mini Ups Router Portable Ups For Wifi Router Điện xuất 1-8A
| Trọng lượng: | 0,35kg |
|---|---|
| Chống sét lan truyền: | Kiểm tra Mini UPS cung cấp bảo vệ dư thừa đầy đủ cho bộ định tuyến WiFi được kết nối. |
| Điện xuất: | 1-8A |
IP CCTV Mini DC Ups Cho Wifi Router Mini UPS 220v 8800mAh-10400mah Chọn
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, mạng |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 220V |
| Giám sát và cảnh báo: | Some Mini UPS units offer network management features to monitor status remotely. Một số b |
POE15V/24V Mini Wifi UPS cho Router và Modem Capacity pin 8800mah
| Khả năng pin: | 8800mAh |
|---|---|
| Kích thước: | 14,9cm*5,1cm*4,8cm |
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
Pin dự phòng 8800mah Compact Wifi UPS Router Cho Wifi Router 0.35KG 220V
| danh mục sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0℃-45℃ |
| Chống sét lan truyền: | Kiểm tra Mini UPS cung cấp bảo vệ dư thừa đầy đủ cho bộ định tuyến WiFi được kết nối. |
Sạc lại 48000mah Mini UPS nguồn cung cấp điện dự phòng cho Router và ăng-ten Wifi
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Loại: | Bộ nguồn di động mini 48000mah có thể sạc lại cho bộ định tuyến và ăng-ten Wifi |
| Năng lượng đầu ra: | 60W |
Bộ nguồn di động mini 48000mah có thể sạc lại cho bộ định tuyến và ăng-ten Wifi
| Điện xuất: | 1 ~ 8A |
|---|---|
| Đầu ra 3: | DC 9V (12V) /2A |
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn di động mini 48000mah có thể sạc lại cho bộ định tuyến và ăng-ten Wifi |
UPS Power Backup Mini Poe 60w DC UPS cho hệ thống năng lượng tái tạo
| Năng lượng đầu ra: | 60W |
|---|---|
| ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, mạng |
| Số lượng/Dung lượng pin: | 18650/21700/32700 4-8PCS 8800mAh--48000mah đã chọn |
Bộ lưu điện dự phòng HKIVI 18w Bộ cấp nguồn cho bộ định tuyến Wifi 9V 12V 5V USB
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện dự phòng HKIVI 18w Bộ cấp nguồn cho bộ định tuyến Wifi 9V 12V 5V USB |
|---|---|
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Giám sát và quản lý từ xa, Dịch vụ thay pin, Cập nhật và nâng cấp phần mềm, Cập nhật và nâng cấp chư |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
12V 10400mah Mini UPS nguồn điện 18W 36W Mini UPS Poe Cho Wifi Router UPS
| Tên sản phẩm: | Poe Mini Ups 10400mah 8800mah 18w Bộ cấp nguồn UPS Bộ lưu điện nhỏ cho trang chủ gia đình |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
Bộ nguồn Mini UPS 24V UPS 1A/2A 18w 36w 10400mah 12000mah Nguồn điện dự phòng
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn Mini UPS 24V UPS 1A/2A 18w 36w 10400mah 12000mah Nguồn điện dự phòng |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Giám sát và quản lý từ xa, Dịch vụ thay pin, Cập nhật và nâng cấp phần mềm, Cập nhật và nâng cấp chư |


