Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Đen Mini DC UPS 7-14 ngày làm việc Thời gian giao hàng FAQ với màu đen
| FAQ: | Brand name is HKIVI, model numbers available are UPS1026 and UPS1052, minimum order quantity is 20 sets, delivery time is 7-14 work days, accepted payment terms are L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram, and PayPal |
|---|---|
| Output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini Ups For Wifi Router 9v, Mini Ups For Router And Modem, Mini Ups For Modem And Router) |
| Operate Temperature: | 0℃-45℃, -20℃-50℃, -40℃-60℃ |
12v DC UPS nguồn điện không ngắt Mini 5v 9v 12v Output UPS 20000mah 36w 52w
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Thương hiệu: | HKIVI |
Tính năng nâng cao Hoạt động song song DC UPS với dung lượng lưu trữ 20000mAh
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |
1A Điện ra 19V Ups Đối với mạng Router 20000mah Capacity pin
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 52W |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Đường dẫn di động Mini Ups 12v UPS Router USB 5V 9V 12V UPS nguồn cung cấp điện
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| điện dự phòng: | Cung cấp nguồn điện liên tục cho các thiết bị cần nguồn điện 12 volt trong thời gian mất điện hoặc b |
| Sử dụng nó trong khi sạc: | Không cần phải chờ. |
DC1018P 18w/36w Smart Small Ups Cho Wifi Router Bảo trì ngân hàng pin
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
| Loại sản phẩm: | Dc1018p Sao lưu thông minh cho bộ định tuyến Wifi Bảo trì pin dự phòng |
Smart Small Ups Backup 18650 2-4PCS 8800mAh-10400mAh
| Các yếu tố chính cần xem xét: | Công suất nguồn, Thời gian dự phòng của pin, Dạng sóng đầu ra và chất lượng nguồn, Giao diện và chức |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | Smart MIni UPS |
| Mô hình: | DCL1018C |
HKIVI UPS nguồn điện không bị gián đoạn 26W Mini Poe UPS
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| danh mục sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
20000mah Capacity pin Mini DC UPS Cho bộ định tuyến 60W nguồn cung cấp điện
| Thương hiệu: | HKIVI |
|---|---|
| Sức mạnh: | 60W |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
DC 5v 9v 12v UPS Cung cấp điện dự phòng 10400mah 20000mah DC UPS
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |


