Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
26W Điện ra 12V 2A Mini UPS Với nguồn cung cấp 20000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Năng lượng đầu ra: | 52W 26W 36W 18W |
12 Volt Mini Ups Cho Wifi Router 8000-10400mah Điện áp đầu ra 5V 9V 12V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 8000-10400mah |
| Kích thước: | 190*122*33mm |
Mini Ups 26w 10400mah 12v DC Mini Ups cho bộ định tuyến Wi-Fi Cung cấp điện không bị gián đoạn
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
26W đầu ra 18650 Li-Ion Power Mini Ups 5v 2a Cho Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
DC UPS Công suất lớn Mini Ups 8800mah Với công suất đầu ra 52W 26W
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản phẩm: | HKIVI UPS cho router wifi DC mini up dung lượng pin lớn |
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
8000mah-20000mah Mini UPS cho Modem và Router OEM ODM
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Tên công suất đầu ra của sản phẩm: | 26W Mini Poe Ups |
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
Động cơ DC Mini UPS Cho Wifi Router Smart Mini UPS Backup pin Multi Output trực tuyến
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Bảo vệ mạch ngắn Smart Mini UPS cho Wifi Router 9v 12v Smart Mini DC Ups
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
Mini Poe Ups 5V 12V 19V Smart Mini UPS Cho Camera Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Câu hỏi thường gặp: | The brand of this product is HKIVI. Thương hiệu của sản phẩm này là HKIVI. The mode |
DC UPS nguồn cung cấp điện 20000mah MINI Ups 12V POE đầu ra cho WiFi Router với pin lithium
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |


