Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
8000mah-20000mah Mini UPS 12V Hỗ trợ kỹ thuật và bảo trì thường xuyên cho hiệu quả
| Packing and Shipping: | Secure packaging in a sturdy cardboard box, shipping handled by a reliable courier service, shipping within 1-2 business days, tracking number provided, shipping costs calculated at checkout based on location and preferred method |
|---|---|
| Product Category: | Mini UPS 12V |
| Output Power: | 18w Mini Poe Ups |
8800mah 10400mah 12000mah Mini Ups 12v 2a USB Power Bank 1a 2a Modem Hệ thống nguồn không bị gián đoạn
| Hàng hải: | Giao hàng trong vòng 1-2 ngày làm việc, Miễn phí vận chuyển trong lục địa Hoa Kỳ, Có sẵn dịch vụ vận |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | Tên thương hiệu: HKIVI, Số model: DCP-60W, Chứng nhận: ISO 9001, RoHS, Sản xuất tại Trung Quốc, Số l |
| Khả năng pin: | 8800mah, 10400mah, 12000mah |
UPS mini thông minh 5200mAh dành cho bộ định tuyến và modem trạm điện cầm tay 20000 mah
| Khả năng pin: | 5200mah-20000mah |
|---|---|
| Ứng dụng: | mini dc ups cho router wifi 20000mah |
| Kích thước: | 196*75*35mm |
MINI DC UPS 12V 8800mah 10400mah 5V 9V 12V Mini Ups Lưu trữ điện cho Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
| Điện xuất: | 1A/2A |
Đăng ký và phân tích dữ liệu Mini UPS 12V T / T Điều khoản thanh toán Tính năng nâng cao
| Operate temperature: | 0℃-45℃, -20℃-50℃, -40℃-60℃ |
|---|---|
| Color: | Black |
| Weight: | 0.4KG |
Nguồn gốc Mini UPS 12V với số mô hình giao diện trực quan UPS1026 và UPS1052 Tính năng nâng cao
| Features: | Mini UPS for wifi router, UPS for router and modem, Mini UPS battery backup |
|---|---|
| Model Numbers: | UPS1026 and UPS1052 |
| Battery Capacity: | 8000mah-20000mah |
Mini UPS 12V Wifi Router Ups Dc Output 9v 12v Cổng USB 20000mah Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| danh mục sản phẩm: | up điện dự phòng |
Mini UPS 12V Power Output 36w 52w 65w 190*122*33mm Cung cấp điện DC Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V Công suất ra 36w 52w 65w |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
1A / 2A mini ups 12v Điện ra không ngắt nguồn cung cấp điện cho Camera CCTV Và WIFI Router
| danh mục sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Ứng dụng: | Router, Modem, Camera quan sát, mạng |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
DC UPS 12v 14000mah 20000mah Mini Ups Cho nguồn dự phòng Wifi Router
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Loại: | dc up |
| Năng lượng đầu ra: | 26W/52W |


