Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
2400 Wh năng lượng điện UPS nguồn cung cấp năng lượng với đầu ra sóng sinus tinh khiết
| Công suất đầu ra (tối đa): | 1000VA 1500VA 2000VA 3000VA |
|---|---|
| danh mục sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
| Loại pin: | Ắc quy |
Thời lượng pin sạc thông minh trong nguồn điện UPS 1000VA 1500VA 2000VA 3000VA
| Bảo vệ: | tia chớp |
|---|---|
| Hiệu quả năng lượng: | Đơn vị UPS nâng cao tính năng hoạt động chế độ sinh thái |
| Điều chỉnh điện áp: | Được trang bị quy định điện áp tự động (AVR) |
Mini DC Ups Output 5v Router Ups với pin lithium 5VDC/9VDC/12VDC
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Ứng dụng: | Router, Modem, Camera quan sát, mạng |
Điện năng xuất 52W 5V UPS cho Router Camera CCTV 8000mah-20000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Công suất đầu ra (tối đa): | 52W 26W |
| Điện xuất: | 1A/2A |
POE15V / 24V nhỏ Mini DC UPS cho Router và Modem 14000Mah 2000Mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Phạm vi độ ẩm: | 10%-90%RH |
POE UPS Mini DC UPS 5v 9v 12v Output Current Range 1A-2A 10400mah 14000mah 20000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Phạm vi hiện tại đầu ra: | 1A-2A |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
26w 52w 10400mah 14000mah Mini DC UPS 12V 5V 9V Ups cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn, Đầu ra đa kênh, Khả năng tương thí |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Máy nâng điện mini portable 26w 52w 5V 9V 12V 24V
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
| Màu sắc: | Màu đen |
18W Mini Poe Ups Mini DC Ups nguồn cung cấp điện cho Modem IP Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 26W Mini Poe Ups |
| Hỗ trợ: | Modem, ip Camera quan sát, Router, Bộ chuyển hướng, POE |
Pin dự phòng Mini DC UPS cho các thiết bị điện tử nhỏ 10400mah 8800mah có Poe
| Tên sản phẩm: | Pin dự phòng Mini DC UPS cho các thiết bị điện tử nhỏ 10400mah 8800mah có Poe |
|---|---|
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
| Phạm vi dung lượng pin: | 8000mah-20000mah |


