Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
12v 1a Router Ups 10400mah 8800mah Mini DC UPS cho Router và Modem 18W
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Loại: | Bộ lưu điện DC 12v 1a |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Tái sạc 8000-48000mah Mini UPS nguồn cung cấp điện sao lưu cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Loại: | Bộ lưu điện mini DC |
| Năng lượng đầu ra: | 60W |
10400mah 8800mah Nguồn dự phòng Mini Dc Up cho bộ định tuyến và modem 18w 36w
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Loại: | 10400mah 8800mah Nguồn dự phòng Mini Dc Up cho bộ định tuyến và modem 18w 36w |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
OEM ODM 10400mah 14000mah UPS Nguồn dự phòng Dung lượng pin UPS nhỏ cho bộ định tuyến WiFi 0,4kg
| Tên sản phẩm: | OEM ODM 10400mah 14000mah UPS Nguồn dự phòng Dung lượng pin UPS nhỏ cho bộ định tuyến WiFi 0,4kg |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah 8800mah 14000mah |
HKIVI UPS nguồn điện không bị gián đoạn 26W Mini Poe UPS
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| danh mục sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
Cung cấp điện di động Mini UPS Cho Wifi Router 18w Cho Modem Camera Cctv 10400mah 2000mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| danh mục sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
20000mah Capacity pin Mini DC UPS Cho bộ định tuyến 60W nguồn cung cấp điện
| Thương hiệu: | HKIVI |
|---|---|
| Sức mạnh: | 60W |
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
Mini UPS 12V đầu ra 12v 2a Internet di động 5200mah Cung cấp điện cho Wifi Router
| Sản phẩm đã đến: | UPS Internet |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
Durable 5200mAh Capacity Smart Mini UPS Điện lực 12V 2A DC UPS
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
| Loại pin: | Pin axit chì hoặc pin lithium có thể sạc lại |
Đơn vị kích thước nhỏ 12v 26w 36w 52w 10400mah 20000mah Smart Mini Ups Cho Camera CCTV Wifi Router
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo vệ: | ngắn mạch |
| Trọng lượng: | 0,4kg |


