Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Pin sạc cho Wifi Router Smart Mini UPS 5200mAh Pin lithium
| Tên sản phẩm: | 20000mAh Smart Mini UPS Cho Wifi Router DC Ups Pin dự phòng 12v |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Chức năng quản lý mạng, thiết kế hiệu quả cao, giao diện trực quan, ghi và phân tích dữ liệu |
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
Mini Ups cho Router và Nitro Modem 10400mah 8800mah Mini Ups Poe Port
| Tên sản phẩm: | POE UPS nhỏ |
|---|---|
| Loại: | 18w 36w Mini Ups Poe cho Bộ định tuyến và Modem Wifi 10400mah 8800mah |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Pin cho Wifi Mini UPS 10400mah 8800mah Router Ups Para Router Y Modem
| Lắp đặt linh hoạt Mini UPS POE: | Mang lại sự linh hoạt cho các thiết bị tương thích PoE ở những vị trí khó tiếp cận ổ cắm điện, khiến |
|---|---|
| Kích thước: | 160*105*33mm |
| Công suất nguồn và tuổi thọ pin Mini UPS: | Dung lượng pin và thời gian chạy khác nhau tùy theo yêu cầu về nguồn điện của thiết bị và kích thước |
Power Bank Wifi Mini Ups Cho 12v Wifi Router Smart Ups 20000mah
| Lắp đặt linh hoạt Mini UPS POE: | Mang lại sự linh hoạt cho các thiết bị tương thích PoE ở những vị trí khó tiếp cận ổ cắm điện, khiến |
|---|---|
| Ứng dụng linh hoạt Mini UPS: | Nói chung yêu cầu mỗi thiết bị phải có một kết nối nguồn chuyên dụng, giúp thiết bị này phù hợp hơn |
| Điện áp đầu vào: | 220v |
12V 5V 9V DC MINI UPS 12V 20000mah Cho WIFI Router Modem Mini UPS
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
MINI UPS 12V Cung cấp điện UPS 8000MAH 10400MAH 20000MAH Cung cấp điện không bị gián đoạn
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
|---|---|
| Trọng lượng: | 0,4kg |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
8000mah-20000mah Capacity pin Mini UPS 12V Free Standard Shipping trong Hoa Kỳ Mini UPS Backup pin
| Features: | Mini UPS for wifi router, UPS for router and modem, Mini UPS battery backup |
|---|---|
| Model Numbers: | UPS1026 and UPS1052 |
| Product Packaging: | Mini UPS 12V device, Power Adapter, USB Cable, User Manual |
DC Mini UPS 12V Nguồn điện dự phòng Dc 5v 9v 12v Ups 20000mah UPS công suất lớn hơn
| Tên sản phẩm: | DC Mini UPS 12V Nguồn điện dự phòng Dc 5v 9v 12v Ups 20000mah UPS công suất lớn hơn |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
Mini UPS 12V nguồn điện không bị gián đoạn DC đầu ra 5v 9v 12v Mini Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | Tên thương hiệu của sản phẩm UPS Internet là HKIVI. Số model của sản phẩm UPS Internet là UPS12V 2A. |
| Thiết kế: | Thiết kế nhỏ gọn |
Mini UPS 12V UPS1036 Và UPS1052 36w 52w 65w 10400mah 20000mah Điện lực 5v 9v 12v 24v
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Thương hiệu: | HKIVI |
| Điện xuất: | 1A/2A |


