Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
POE15V/24V đầu ra Mini UPS 12V Màu đen nguồn điện không bị gián đoạn 10400mah 20000mah
| Tên sản phẩm: | POE15V/24V đầu ra Mini UPS 12V Màu đen nguồn điện không bị gián đoạn 10400mah 20000mah |
|---|---|
| Các tính năng tiên tiến: | Khả năng mở rộng, Vận hành song song, Chức năng quản lý mạng, Chế độ ECO, Thiết kế hiệu quả cao, Gia |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
Ups nguồn điện 10400MAH MINI UPS màu đen 10400mah Cho Wifi Fouter
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn UPS 10400MAH MINI UPS |
|---|---|
| Câu hỏi thường gặp: | Số lượng đặt hàng tối thiểu là 20 bộ, thời gian giao hàng là 7-14 ngày làm việc, điều khoản thanh to |
| Bảo hành: | 1 năm |
Tái sạc 8000-48000mah Mini UPS nguồn cung cấp điện sao lưu cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | nguồn cung cấp điện |
|---|---|
| Loại: | Bộ lưu điện mini DC |
| Năng lượng đầu ra: | 60W |
Mini UPS DC 12v Wifi Router 14000mah áp dụng cho Modem Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Kích thước: | 190*122*33mm |
| Khả năng pin: | 14000mAh |
8000mah-20000mah Mini Ups Backup pin cho Wifi Router
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Mini DC UPS 8800mah 14000mah Smart Mini UPS cho Router và Modem Đèn
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
Mini Ups DC 9V 12V 5V Smart Mini UPS Cho Wifi Router Máy quay webcam Camera CCTV
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Bảo vệ: | quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
Mini UPS 5v 9v 12v đầu ra 1a 2a UPS pin Internet Capacity 2600mAh*4
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
| Dung lượng pin 2: | 2600mAh*4 |
0.4KG Lượng đầu ra 52W Động cơ mini UPS Internet cho nguồn điện di động
| Sản phẩm đã đến: | UPS Internet |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
8000-10400mah Capacity pin Mini UPS 12V DC 1A/2A Cho Wifi
| Sử dụng nó trong khi sạc: | Không cần phải chờ. |
|---|---|
| điện dự phòng: | Cung cấp nguồn điện liên tục cho các thiết bị cần nguồn điện 12 volt trong thời gian mất điện hoặc b |
| Kích thước: | 190*122*33mm |


