Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
1A/2A Điện ra Mini UPS Cho bộ định tuyến Wifi Capacity Battery Range 8000mah-20000mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| Thương hiệu: | HKIVI |
8000mah 20000mah Mini UPS Cho Nhà Mini Router UPS OEM ODM USB 5V 9V 12V
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
| Tên sản phẩm: | Cung cấp điện di động Mini UPS Cho Wifi Router 18w Cho Modem Camera Cctv 10400mah 2000mah |
Năng lượng 18w Mini UPS cho Wifi Router với Poe 8000mah 8800mah 14000mah
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Sản lượng: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V (mini up cho router wifi 9v, mini up cho router và modem, mini up cho mo |
| Khả năng pin: | 8000mah 8800mah 14000mah |
Lithium Ion Type Mini Portable UPS Smart Mini Ups cho các thiết bị di động và thiết bị
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ: | Trung Quốc |
| Năng lượng đầu ra: | Bộ tăng áp mini 60W |
Smart Mini UPS 60w Capacity Power Capacity Smart Ups Nguồn cung cấp điện cho Modem / IP CCTV Camera
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Số mô hình: | UPSDCP60W |
| Thiết bị hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
Poe USB 5v 9v 12v Mini UPS 12V Cho Wifi Router 8800mah 10400mah 12000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18w 36w |
| Loại pin: | Liti-ion |
HKIVI Mini UPS DC12 Volt Ups Cung cấp điện dự phòng cho thiết bị điện tử bộ định tuyến
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 36w |
| Loại pin: | Liti-ion |
OEM ODM 8800mAh 10400mAh Máy nâng nhỏ di động 12V UPS Cho Router
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện mini 12V |
|---|---|
| Sản lượng: | 12V |
| Thời gian sạc: | 6-8 giờ |
Smart Mini UPS 5V 9V 12V 15V 24V Dải cầm Mini UPS DC UPS 12V Cho Router
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera CCTV, Bộ định tuyến, Bộ chuyển hướng, PoE |
26W 52W Power Output Smart Mini UPS Cổng Poe 5v 9v 12v 24v Điện
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8000mah-20000mah |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |


