Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
5v 9v 12v UPS nguồn cung cấp điện hỗ trợ nhà Wifi Router Modem Và Cctv Mini Dc Ups
| Tên sản phẩm: | Hỗ trợ cấp nguồn UPS 5v 9v 12v Modem Router Wifi gia đình |
|---|---|
| Số mô hình: | UPS1018, UPS1036 |
| Màu sắc: | Đen trắng |
60W pin dự phòng nguồn điện cho nhà DC 9V / 12V 2A
| Mô hình: | DCP-60W |
|---|---|
| Đầu ra 3: | DC 9V (12V) /2A |
| Điện áp đầu vào: | 220V 110V |
8000mah-20000mah UPS Lưu trữ điện 12v DC UPS cho 12V WIFI Router Modem 5v 9v12v
| Tên sản phẩm: | Năng lượng dự phòng UPS |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Điều khoản thanh toán có sẵn: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram và PayPal |
Cung cấp điện UPS nhỏ Capacity khác nhau 8800mah 10400mah 12000mah 18w 36w DC 12v Ups
| Tên sản phẩm: | Bộ cấp nguồn UPS |
|---|---|
| Điện xuất: | 1A/2A |
| Hỗ trợ và Dịch vụ: | Giám sát và quản lý từ xa, Dịch vụ thay pin, Cập nhật và nâng cấp phần mềm, Cập nhật và nâng cấp chư |
Long-Lasting 36W Output Power Mini DC UPS Cho WiFi Router Pin sạc cho nhà
| Nhiệt độ hoạt động: | -10°C---40°C |
|---|---|
| Kích thước: | 196*75*35mm |
| Công suất sản phẩm: | 20000mah hoặc tùy chỉnh |
Bộ nguồn dự phòng UPS OEM ODM 18W cho Modem và Bộ định tuyến10400mah 8800mah
| Tên sản phẩm: | Bộ nguồn dự phòng UPS OEM ODM 18W cho Modem và Bộ định tuyến10400mah 8800mah |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Khả năng pin: | 8000mah 8800mah 14000mah |
Pin dự phòng 8000mah-20000mah cho Modem Wifi và Bộ định tuyến Công suất đầu ra 18w
| Tên sản phẩm: | Pin dự phòng 8000mah-20000mah cho Modem Wifi và Bộ định tuyến Công suất đầu ra 18w |
|---|---|
| Ứng dụng: | Ideal for use in homes, small offices, and other similar settings where a stable internet connect |
| Thương hiệu: | HKIVI |
OEM ODM pin nhỏ Cung cấp điện dự phòng 100-240V / 50-60Hz
| danh mục sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Nhập: | 100~240V/50~60Hz |
| Điện xuất: | 1 ~ 8A |
Bộ lưu điện UPS 12v cho Modem và Router 8000mah 8800mah 14000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện UPS 12v cho Modem và Router 8000mah 8800mah 14000mah |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | 0oC -45oC, -20oC -50oC, -40oC -60oC |
| Hỗ trợ: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE |
Điện năng không bị ngắt nhỏ 5VDC/9VDC/12VDC PoE15V/24V
| Công suất đầu ra (Tối đa): | 18W |
|---|---|
| Mô hình: | DCL1018C |
| Số lượng/Dung lượng pin: | 18650 2-4 CÁI 8800mAh--10400mah đã chọn |


