Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
Cung cấp điện không bị gián đoạn 9v Ups cho Wifi Router 10400mah Với cổng Poe
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah/10400mah |
| Công suất đầu ra (Tối đa): | 18W/36W |
36w 52w 65w Output Power DC UPS cho lợi thế giám sát mạng
| Output: | 5VDC/9VDC/12VDC, POE15V/24V |
|---|---|
| Support and Services: | Comprehensive technical support and services, Repair and maintenance services, Customer satisfaction and continuous usability over the ownership period are top priorities |
| Operate temperature: | 0℃-45℃, -20℃-50℃, -40℃-60℃ |
Nguồn cung cấp điện DC không bị gián đoạn 52W 19V Router Ups cho điện áp đầu vào CCTV
| Tên sản phẩm: | mini ups cho router wifi |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn 8000-20000mAh, Đầu ra đa kênh, Khả |
| Năng lượng đầu ra: | 52W |
Điện năng xuất 52W 5V UPS cho Router Camera CCTV 8000mah-20000mah
| Tên sản phẩm: | Bộ lưu điện DC mini |
|---|---|
| Công suất đầu ra (tối đa): | 52W 26W |
| Điện xuất: | 1A/2A |
10400mah 8800mah DC Ups 5v Điện lực cho Wi-Fi Router và Modem
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | DC Mini Ups 10400mah 8800mah Ups cho Bộ định tuyến Wifi và Modem 18W |
| Mô hình: | DC1018C, DC1018CP, DC1018, DC1018P, DC1036, DC1036P |
18w / 36w Điện lượng đầu ra 8800mah Ups nhỏ cho Router và Modem
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
8800mah / 10400mah Capacity pin Home Router Up cho Modem và Router
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Số lượng/Dung lượng pin: | 2200mAh*4(pin lithium 2200)HOẶC 2000mAh*4(LiFePO4)(1800mah--2600mah đã chọn) |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
18650 2-4PCS 8800mAh-10400mah UPS pin cho bộ định tuyến và modem
| Nhập: | 100~240V/50~60Hz |
|---|---|
| Số lượng/Dung lượng pin: | 18650 2-4 CÁI 8800mAh--10400mah đã chọn |
| Mô hình: | DCL1018C |
DCL1018C UPS nguồn điện không bị gián đoạn Điện áp đầu vào 220v 110v
| Các yếu tố chính cần xem xét: | Công suất nguồn, Thời gian dự phòng của pin, Dạng sóng đầu ra và chất lượng nguồn, Giao diện và chức |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn, Đầu ra đa kênh, Khả năng tương thí |
| Điện áp đầu vào: | 220V 110V |
18W Điện năng lượng đầu ra Máy pin phụ tùng nhỏ 8800-10400mah
| Điện xuất: | 1 ~ 8A |
|---|---|
| Ưu điểm trong ứng dụng Router: | Cung cấp hỗ trợ nguồn điện khẩn cấp trong thời gian ngắn, Bảo vệ bộ định tuyến khỏi các sự cố bất th |
| Trọng lượng: | 0,35kg |


