Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini up ] trận đấu 322 các sản phẩm.
26W 52W Output Mini Wifi Router UPS Internet Cho nguồn điện 5V / 9V / 12V DC
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Các thông số kỹ thuật: | Bộ lưu điện mini 12V |
| Ứng dụng: | Nguồn điện dự phòng cho bộ định tuyến wifi |
0.4KG Cung cấp điện dự phòng UPS Internet 14000mah 20000mah Cho bộ định tuyến Wifi
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| Các thông số kỹ thuật: | Bộ lưu điện mini 12V |
| Điện áp đầu vào: | 85-265Vac/50-60Hz |
10400mah 8800mah Nguồn dự phòng Mini Dc Up cho bộ định tuyến và modem 18w 36w
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Loại: | 10400mah 8800mah Nguồn dự phòng Mini Dc Up cho bộ định tuyến và modem 18w 36w |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
19v Router UPS 10400mah 8800mah Small Ups For Home Modem Camera CCTV IP
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Loại: | 18w 36w Nguồn dự phòng Mini Ups 9v cho bộ định tuyến và modem 10400mah 8800mah |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
Pin dự phòng 10400mah Wifi Router Ups 12v Cho nguồn cung cấp điện modem 18W
| Tên sản phẩm: | Smart MIni UPS |
|---|---|
| Loại: | Pin dự phòng 10400mah Wifi Router Ups 12v Cho nguồn cung cấp điện modem 18W |
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
Mini 12V UPS nguồn cung cấp điện UPS Internet với bộ điều hợp AC cho Router Modem 12v 2a
| Tên bảo vệ: | UPS Internet |
|---|---|
| nguồn điện đầu vào: | Bộ đổi nguồn AC (thường đi kèm) |
| Điện áp đầu ra: | 12V một chiều |
Bộ pin nhỏ Backup Router UPS Internet 85-265Vac/50-60Hz Điện áp đầu vào 26W 52W
| Tên sản phẩm: | UPS Internet |
|---|---|
| độ ẩm: | 10%-90%RH |
| Dung lượng pin 2: | 2600mAh*4 |
Nhận UPS 12v tốt nhất với hỗ trợ và dịch vụ cập nhật firmware và nâng cấp bao gồm
| Protection: | Overcurrent |
|---|---|
| Model Numbers: | UPS1018, UPS1036 |
| Product Name: | 8800mah 10400mah 12000mah Mini UPS Power Supply 18W 36W Mini UPS Poe For Wifi Router UPS |
Có thể tùy chỉnh và nhỏ gọn 196 * 75 * 35mm UPS cho Router 20000mah
| Khả năng pin: | 20000mAh |
|---|---|
| Nhận xét: | Nguồn điện đầu vào (nguồn điện) phải lớn hơn nguồn điện đầu ra (Khuyến nghị bộ sạc hiện tại 4A hoặc |
| Dung lượng pin 2: | Pin lithium 2600mAh |
Cung cấp điện không ngắt (UPS) 2400 Wh Cung cấp năng lượng điện cho công nghiệp
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Thiết kế mô -đun nhỏ gọn và mô -đun: | Hệ thống UPS hiện đại được thiết kế để sử dụng không gian hiệu quả |
| Ứng dụng: | Dụng cụ gia đình |


