Tất cả sản phẩm
-
Chất chứa BESS
-
Hệ thống tăng cường lưu trữ năng lượng
-
hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp
-
Chất chứa năng lượng
-
Hệ thống chuyển đổi năng lượng
-
Cung cấp điện mặt đất cho máy bay
-
sự thăng tiến nhỏ
-
Bộ lưu điện mini 12V
-
mini ups cho router wifi
-
Bộ lưu điện DC mini
-
Smart MIni UPS
-
nguồn cung cấp điện
-
Năng lượng dự phòng UPS
-
UPS Internet
-
BMS lifepo4
-
BMS thông minh
-
Bms 48v
-
Máy cân bằng pin
-
Ali Antonio Soto Vasquezexcelención
Kewords [ mini ups ] trận đấu 322 các sản phẩm.
DC1036P Backup pin cho Mac Mini Ups 10400mah nguồn điện không bị gián đoạn
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Số lượng/Dung lượng pin: | 2200mAh*4(pin lithium 2200)HOẶC 2000mAh*4(LiFePO4)(1800mah--2600mah đã chọn) |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn, Đầu ra đa kênh, Khả năng tương thí |
2000mAh*4 LiFePO4 Mini Ups cho nguồn cung cấp điện cho Router và Wifi Antenna
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Mô hình: | DC1018C, DC1018CP, DC1018, DC1018P, DC1036, DC1036P |
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn, Đầu ra đa kênh, Khả năng tương thí |
Cung cấp điện dự phòng 10000mah 8000mah Mini Ups Cho Wifi Router Và Modem sử dụng tại nhà
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
| kịch bản ứng dụng: | Router Mini UPS: môi trường văn phòng thông thường hoặc phòng máy tính mạng nhỏ, Server UPS: trung t |
Mini Ups Backup pin cho Wifi Router 20000mah Với pin LiFePO4
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
| Mô hình: | DC1018C, DC1018CP, DC1018, DC1018P, DC1036, DC1036P |
8000-12000mah Mini Ups 19V Router Ups Bảo vệ mạch ngắn
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8000-12000mah |
| Năng lượng đầu ra: | 18W/36W |
DC1018P Mini Ups 20000mah Cho Router Và ăng-ten WiFi 18W 36W
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Ưu điểm: | Sử dụng trong khi sạc, Dễ dàng mang theo, Dung lượng lưu trữ lớn, Đầu ra đa kênh, Khả năng tương thí |
| Mô hình: | DC1018C, DC1018CP, DC1018, DC1018P, DC1036, DC1036P |
18W 36W Portable Mini UPS 12V DC 8800mah-10400mah Đối với các thiết bị nhỏ
| Tên sản phẩm: | sự thăng tiến nhỏ |
|---|---|
| Khả năng pin: | 8800mah-10400mah |
| Trọng lượng: | 0,4kg |
Mini Ups 220v Quantum Mini UPS 12v Cho bộ định tuyến Wifi 5VDC/9VDC/12VDC
| Sạc và bảo trì pin: | Ensure the Mini UPS battery is fully charged before deployment. Đảm bảo pin Mini UPS được |
|---|---|
| Số lượng/Dung lượng pin: | 18650 2-4 CÁI 8800mAh--10400mah đã chọn |
| Giám sát và cảnh báo: | Some Mini UPS units offer network management features to monitor status remotely. Một số b |
8800mah Mini UPS UPS di động Cho bộ định tuyến Wifi POE15V/24V
| Các cân nhắc về thời gian chạy: | Xác định bao nhiêu thời gian chạy sao lưu bạn cần cho bộ định tuyến WiFi của bạn trong khi mất điện. |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra: | 18W |
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, mạng |
IP CCTV Mini DC Ups Cho Wifi Router Mini UPS 220v 8800mAh-10400mah Chọn
| Ứng dụng: | Modem, Camera quan sát ip, Bộ định tuyến, bộ chuyển hướng, PoE, mạng |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 220V |
| Giám sát và cảnh báo: | Some Mini UPS units offer network management features to monitor status remotely. Một số b |


